Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sinh nhật cho danh họa và Trí nhí nhố của lớp

4 posters

Go down

Sinh nhật cho danh họa và Trí nhí nhố của lớp Empty Sinh nhật cho danh họa và Trí nhí nhố của lớp

Bài gửi by subum Sun Jun 21, 2009 5:03 pm

Tình hình là tuần này lớp mình sẽ đi chơi
Cũng vào dịp gần đến sinh nhật của 2 memz lớp mình
Đó chính là Picasso Dũng Hà và bạn Trí rất chi là nhố nhố của lớp
Tớ nảy ra ý tưởng là nhân dịp thì lớp mình làm luôn sinh nhật cho 2 bạn
Vì sinh nhật của 2 bạn đúng vào dịp hè với lại tổ chức sinh nhật để chúc bạn Trí lớp mình thi...trượt để ở lại học với lớp mình
Có thể tổ chức ko thể như đúng nghĩa của 1 bữa tiệc sinh nhật như ko có bánh gatô nhưng mọi người hãy thử cho ý tưởng để chúc mừng sinh nhật 2 memz đặc biệt của lớp mình naz, ok?!
subum
subum
SMod
SMod

Sinh nhật cho danh họa và Trí nhí nhố của lớp Empty Re: Sinh nhật cho danh họa và Trí nhí nhố của lớp

Bài gửi by Điên Kinh Niên Sun Jun 21, 2009 5:39 pm

tz1 Bây h tớ làh tớ chỉ mog bạn Trí thi trượt để về học vs lớp mìh Sinh nhật cho danh họa và Trí nhí nhố của lớp 125326
Điên Kinh Niên
Điên Kinh Niên
Admin
Admin

http://www.ssrappers.net

Sinh nhật cho danh họa và Trí nhí nhố của lớp Empty Re: Sinh nhật cho danh họa và Trí nhí nhố của lớp

Bài gửi by o0oTuyetVoio0o Mon Jun 22, 2009 6:03 pm

Tớ cũng nói thật nhé!ĐI chơi là để vui chơi chứ là để ăn uông sinh nhật sinh nhẽo à!VÀ+ thêm 1 nhân vật rất nổi trỗi đã bắt người trong lớp mình phải chi tiền ra mua bánh ga tô cho TRí(tôi cũng ko muốn nhắc tên 2 ng` đó)Vậy hỏi xem ng` đó làm tiệc sinh nhật cho tri'!hay là trí tổ chức sinh nhật cho mọi người!Mà đã lad sinh nhật ấy thì ai sinh nhật thì tổ chức chứ ko phải mọi ng`# phải chuẩn bị!Tôi biết là mọi ng` muốn tổ chức sinh nhật cho 2 bạn ấy nhưng chả lẽ phải dê 1 nhân tự đúng ra tổ chức hay sao!Đây ko phải là spam và cũng ko phải tôi ko muốn tổ chức sinh nhật cho trí nhưng tôi muốn đay alf 1 cuôc đi chơi thú vị chứ ko phải là đi chơi+kèm sinh nhật!tôi cũng chỉ góp mắc thế thoi! nên ai ko muốn thì đùng có chửi vào mặt tôi hoặc mắng tôi trên diễn đàn!Đây cũng chỉ là sự góp ý vì vậy các bạn vẫn có thể làm snhat cho ban trí vào hôm đi chơi chứ tôi cũng ko ngăn cấm j`
o0oTuyetVoio0o
o0oTuyetVoio0o
MOD
MOD

Bài gửi by ken_là_tau Wed Jun 24, 2009 11:17 am

lần đi hạ long cũng là sn hsơn màg =.=
ken_là_tau
ken_là_tau
Admin
Admin

http://bigbangvn.com

Bài gửi by subum Thu Jun 25, 2009 9:29 am

Tổ chức sinh nhật ở đây vì lí do là sinh nhật mọi năm của 2 bạn, nhất là dũng hà, vào dịp hè nên khó được bạn bè chúc mừng và tặng quà. Với lại bạn Trí có thể sẽ ko học với lớp mình nữa nên mới tổ chức để có thể lưu lại kỉ niệm đẹp. Chứ ko phải đi chơi kèm sinh nhật. Lớp mình muốn tổ chức để chúc mừng 2 bạn, có thể mỗi ng` đóng góp 1 chút đủ để mua bánh gatô, vậy thôi. Ko cầu kì được, mà chủ yếu là chúng ta chơi đùa như thế nào để sinh nhật 2 bạn vui vẻ cơ mà. Kể cả khi có 1 cái bánh gatô để làm sinh nhật cho 2 bạn, r còn phải chia phần cho bao nhiêu ng` thì điều đấy ko quan trọng, chủ yếu là 2 bạn nhận được chúc mừng sinh nhật với cả lớp, kể cả cô giáo
Nhưng lịch trình đi chơi có thay đổi nên đành phải hủy bỏ sự kiện sinh nhật này. Cũng tiếc lắm. Nhưng chỉ mong trên đường đi, trên xe mọi ng` cũng nhau hát chúc mừng sinh nhật (càng nh` thứ tiếng càng tốt) để chúc mừng sinh nhật 2 bạn thôi

Có gì bạn admin close topic này hộ Su nha
subum
subum
SMod
SMod

Bài gửi by o0oTuyetVoio0o Thu Jun 25, 2009 8:38 pm

Alo!Đính chính thông tin là trí vẫn học lớp mình!các bạn chưa cập nhật thông tin ah`=.=!TRí học với lớp mình 1 năm nữa đến khi thì cuối cấp àm trượt mới đi thi đá bóng!các bạn cập nhật chặm we'
o0oTuyetVoio0o
o0oTuyetVoio0o
MOD
MOD

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics